Hukumar Kwastam ta CU Cert

taƙaitaccen gabatarwa

Takaddun shaida na CU na ƙungiyar kwastan da Rasha, Belarus da Kazakhstan suka kafa shine alamar haɗin kai na EAC bisa ga ƙuduri na 526 na kwamitin haɗin gwiwa a ranar 28 ga Janairu, 2011. Akwai nau'ikan samfuran 61 waɗanda ke buƙatar takaddun shaida na CU, waɗanda za a aiwatar da su. a cikin batches daga Fabrairu 15, 2013.

CU

Rarraba takaddun shaida CU

takardar shaidar CU

Bayanin yarda da CU

Takaddun shaida na CU da CU sun dace da kewayon samfurin da aka ayyana

Bayanin daidaituwa na CU: samfuran injina na gabaɗaya da sauran sassan samfuran, kamar: forklift, tarakta, kayan aikin masana'antu, da sauransu.

Ingancin takaddun shaida

An raba lokacin ingancin takaddun shaida na CU zuwa: takardar shedar batch guda ɗaya, takardar shedar shekara 1, takardar shedar shekaru 3 da takardar shedar shekaru 5; Za a ƙaddamar da takaddun takaddun shaida guda ɗaya ga kwangilar samarwa da aka rattaba hannu tare da ƙasashen cis; Takaddun shaida na inganci Shekara 1 ko sama da haka ana kiran su ci gaba da takaddun shaida kuma ana iya fitar dashi sau da yawa a cikin lokacin inganci.