KEMA Cert

taƙaitaccen gabatarwa

KEMA (Keuring Van Elektrotechnische Materialen) shine gwajin wutar lantarki na Dutch don ikon tabbatar da ikon gwajin wutar lantarki na duniya, KEMA KEUR shine samfuran samfuran lantarki na aminci (lantarki) dole ne su bi alamar ƙarancin wutar lantarki na Turai yana nuna ma'auni, kuma samfuran CE sun dace da takamaiman buƙatu da Turai. ma'auni ya yi daidai da samfurin ɗaya idan ya sami KEMA KEUR, cika waɗannan buƙatun, kuma yana nufin cewa zai iya dacewa da bukatun dokokin Turai ta atomatik.

Yanayi: Bukatun sa-kai: tsaro da EMCVoltage: 230 vacanceYawaita: 50 hzMember na tsarin CB: ee

ker

Ƙungiyar Kayan Wutar Lantarki ta Holland (KEMA)

Hukuncin NVK EMA na Dokar Al'ummar Turai kan samfuran lantarki mara ƙarancin wutar lantarki (19 ga Fabrairu, 1973), dokar lantarki ta Dutch tana buƙatar duk siyar da samfuran lantarki a cikin kasuwar Dutch za su cika tanadin ka'idodin aminci kamar KEMA bisa ga waɗannan ƙa'idodin da aka bayar ta hanyar tabbatarwa. Alamar, don haka KEUR KEMA na iya tabbatar da cewa samfuran lantarki sun bi ka'idodin kayan aikin Netherland KEMA an amince da su daga sashen harkokin tattalin arziki, kuma Ƙungiyar Tarayyar Turai ta amince da su a matsayin cibiyoyin gwajin ƙananan lantarki a cikin Netherlands KEMA KEMAMafi yawan Ma'aunin KEMA wanda hukumar ba da takaddun shaida ta ƙasar Holland, wata ƙungiya ce mai zaman kanta da aka kafa ƙarƙashin jagorancin wata hukumar gwamnatin ƙasar Holland, sun yi daidai da ƙa'idodin hukumar lantarki ta Dutch (ma'aunin NEN), waɗanda suka dogara da ƙa'idodin IEC ko CENELEC.