Malaysia SIRIM Cert

taƙaitaccen gabatarwa

SIRIM ita ce kawai ƙungiyar takaddun shaida a cikin Malesiya kowane shuka ko kamfani na iya nema zuwa SIRIM don amincewa da yarda daidai da ƙa'idodin da aka sani a ƙarƙashin tsarin takaddun samfur.Waɗannan takaddun shaida na son rai ne

Yanayi: Bukatun Sa-kai: aminci Wutar lantarki: 240 vacanceYawaita: 50 hzMember na tsarin CB: ee

SIRIM

Bayanin alamar

Alamar Takaddar Samfur da aka yi amfani da ita akan samfuran da suka cika ka'idodin Malesiya, ma'aunin ƙasashen waje ko daidaitattun ma'auni na Majalisar Dinkin Duniya da ake amfani da su akan marufi wanda ya dace da buƙatun Alamar Majalisar Dinkin Duniya kamar yadda aka ƙayyade ga jerin MS 1513 - “Marufi – jigilar kayayyaki masu haɗari”.Alamar Lissafin Samfuran da aka yi amfani da shi akan samfuran da suka dace da masana'antu, ƙungiya ko ƙayyadaddun abokin ciniki karɓaɓɓu.

A wani ɓangare na bayanin gidan yanar gizon da aka buga alamar takaddun shaida "ST" Indonesia, wannan alamar takaddun shaida na cikin alamar takaddun shaida na farko, ta hanyar ma'auni na Sirim da takaddun shaida a hankali ya inganta, ya kasance nau'ikan takaddun samfuri iri-iri a cikin tsarin takaddun shaida na Sirim, a halin yanzu abin da ke sama. Alamar takaddun shaida uku galibi ana amfani da sabis na takaddun samfur.Don takaddun shaida na Cibiyar SIRIM ta MS, masana'antar masana'anta dole ne ta gudanar da binciken masana'anta na shekara-shekara.Hakanan akwai tsauraran ƙuntatawa akan amfani da takaddun shaida kuma duk wani canje-canje yana buƙatar a kai rahoto ga Hukumar Sirim.Mai zuwa shine jerin canje-canjen da Sirim ya kamata ya ba da rahoto.

SANAR DA CANJIN CANJE/KABATA

Mai lasisi yana da alhakin sanar da SIRIM QAS International canje-canje zuwa masu zuwa: a) sunan kamfani;b) adireshin / wurin masana'anta (gidaje);c) alamar alama;d) ƙari / goge samfurin / girma / nau'in da dai sauransu;e) mallakar kamfani;f) alamar Takaddun shaida;g) wakilin gudanarwa da aka zaba da kuma madadin;h) duk wani canje-canje ga cikakkun bayanai na Rahoton Takaddun Shaida.